Mai Isolator Canja DS-15/630A

Takaitaccen Bayani:

Babban ƙarfin lantarki na waje nau'in keɓewar cire haɗin haɗin / Mai haɗawa

Sunan samfur: Mai Isolator Canja

Wurin Asalin: Jiangxi, China

Brand Name: ECI

Lambar Samfura: DS-15/630A

Nau'in: Isolator Switch

Material: Polymer Composite, Silicon Rubber

Aikace-aikace: Sadarwar Wutar Lantarki

Launi: Grey

Abun sanda: Gilashin fiber

Saukewa: IEC62271-102

Shiryawa: Carton / pallet

OEM Production: karba

Port: Shanghai

Ƙididdigar halin yanzu: 400 ~ 1250KA


    Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Amfanin EC Insulators

    IMG_5667

    Abu

    (H) GWDCD1-12/630

    (H) GWDCD1-12/1000

    (H) GWDCD1-12/1250

    Ƙimar Wutar Lantarki (kv)

    12

    12

    12

    Ƙimar Yanzu (A)

    630

    1000

    1250

    Matsakaicin ƙididdiga (Hz)

    50/60

    50/60

    50/60

    Juriya na ɗan gajeren lokaci a halin yanzu

    25kA/3S

    25kA/3S

    25kA/3S

    Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararru na Yanzu (kA)

    63

    63

    63

    Ƙididdigar Ƙwararriyar Ƙarfin Ƙarfi zuwa ƙasa (Bushe/Jike)

    65/50

    65/50

    65/50

    Tsaya Wutar Lantarki (kV) Minti 1 Zuwa Mataki (Bushe/Jike)

    65/50

    65/50

    65/50

    Hasken Haske Zuwa Duniya

    120

    120

    120

    Tsare Wutar Lantarki (kV) Minti 1 Mataki zuwa Mataki

    120

    120

    120

    Creepage Distance(mm) roba silicone

    398

    398

    398

    Nisa Ratio Creepage (mm/kV) roba silicone

    32.5 (36.7)

    32.5 (36.7)

    32.5 (36.7)

    Nisan mataki zuwa mataki (mm)

    220

    220

    220

    Rayuwar injina (lokutai)

    ≥2000

    ≥2000

    ≥2000

    Aikace-aikace na Isolator Switch

    Insulator nau'in nau'in juyawa ne wanda ke aiki a ƙarƙashin yanayin kashe kaya. Yana raba ɓangaren kewayawa wanda kuskuren ke faruwa daga wutar lantarki. Ana amfani da masu keɓancewa don manyan na'urori masu ƙarfin lantarki kamar su masu wuta. Babban aikin Isolator shine, yana toshe siginar DC & yana ba da damar siginar AC ta gudana.

    Aikace-aikacen Isolators sun ƙunshi na'urori masu ƙarfin lantarki kamar su masu wuta.

    Ana kiyaye waɗannan tare da tsarin kullewa a waje ko tare da kulle don dakatar da amfani da bazata.

    Mai keɓewa a cikin Substation: Lokacin da kuskure ya faru a cikin tashar, sai mai keɓewa ya yanke wani yanki na tashar.

    Lokacin da kuskure ya faru a cikin tashar, mai keɓewa yana yanke wani yanki na tashar. Sauran na'urorin suna aiki ba tare da kutsawa ba.

    Mai watsewar kewayawa kamar MCB ko ACB ne wanda ke tafiyar da cikakken tsarin idan an sami kuskure

    Don haka, wannan duka game da bayyani ne na keɓancewar lantarki. Siffofin wannan keɓewa sun haɗa da na'urar kashewa, ana sarrafa ta da hannu, De-ƙarfafa da'irar, keɓe gabaɗaya don amintaccen kiyayewa, ya haɗa da makulli, da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana